blog

Wanne Yafi Zirconium ko Emax? Bidiyon da aka yi a Antalya, Turkiyya

Shin zan zaɓi Emax ko rawanin Zirconium a Antalya?

Akwai 'yan madadin ga waɗanda ke damuwa game da bayyanar da ingancin haƙoransu idan ana batun inganta yanayin murmushin su gaba ɗaya. Za mu duba iri biyu da suka fi yawa iri kayan don haƙoran haƙora. Ƙara koyo game da halayen kowane zaɓi don ku iya tantance wanda ya fi dacewa da halinku da buƙatunku.

Zirconia Veneers vs. E-Max Veneers

Idan kuna tunanin samun rufin haƙoran haƙora, babu shakka kuna mamakin irin kayan da za ku yi amfani da su. Zirconia da E-max zaɓi biyu ne na kowa, kuma akwai wasu bambance -bambancen dangane da halaye, kallo, da fa'ida tsakanin su. Bari mu kalli takamaiman halayen kowane, kamar yadda aka nuna a ƙasa.

E-max Crowns a Antalya

Waɗannan rawanin an haɗa su da disilicate na lithium, wanda shine kayan kambin hakori na kowa. Wannan nau'in yumɓu yana da ɗorewa da ƙarfi sosai, yana sa ya zama zaɓi mafi so tsakanin likitocin haƙori. E-max rawanin sun haɗa da yanki guda na dishila kuma bai ƙunshi ƙarfe ba. A sakamakon haka, kayan suna da alama m da na halitta. Ba wai kawai rawanin E-max mai dorewa bane kuma mai dorewa, yana mai sa su zama babban zaɓi ga rawanin hakori na al'ada. Kodayake rawanin E-max na iya zama tsada ga wasu, siye E-max rawanin a Antalya zai zama madadin mai tsada sosai. Don haka, idan kuna neman shirin maido da haƙori wanda zai ba ku hakora masu kama da dabi'a, tafi tare da E-max.

Zirconium Crowns a Antalya

Zirconium, a gefe guda, yana da wuya, wanda ke faruwa a zahiri. Taurin Zirconium ya sa ba a iya rabuwa da shi, shi ya sa ya daɗe a jikin ɗan adam. Abubuwan gina jiki da sinadarin zirconium da ake amfani da su don yin rawanin Zirconium yana ba su farar fata mai haske. Abu mafi kyau game da rawanin Zirconium shine cewa basa barin layi mara kyau akan hakora kamar yadda sauran rawanin haƙora suke yi. Saboda tsawon rai da bayyanar sa, rawanin zirconium suna da tsada. Duk da haka, idan ka samu Zirconium rawanin a Antalya, tabbas za ku adana kuɗi mai mahimmanci.

Wanne kuke ganin ya kamata ku tafi da shi? Zirconium ko E-max?

Idan dorewa abu ne a cikin shawarar ku, za ku ga cewa duka waɗannan kayan suna da ƙarfi sosai. Gabaɗaya, zirconia abu ne mai ƙarfi fiye da silicate lithium, duk da haka ƙarfinsa yana raguwa lokacin da aka ƙara saman faranti.

Idan ya zo ga yanke shawarar kayan da za a yi amfani da su don rufe murfin ku, E-max shine kayan da za ku tafi idan kuna son ingantaccen watsa haske, haske da kyau. Saboda yana ba da ƙarin haske, yana ba veneers ɗinku ƙarin bayyanar halitta. A sakamakon haka, ƙusoshin haƙoran ku za su zama hakora na halitta, suna ba ku ƙarfin ƙarfin da kuke so koyaushe.

Idan kuka zaɓi samun likitan haƙoran ku a dakunan shan magani, za ku iya amincewa cewa za ku sami mafi inganci a farashi mai rahusa.

Shin zan zaɓi Emax ko rawanin Zirconium a Antalya?
Menene Bambanci Tsakanin Rawanin EMax Da Zirconium?

Menene Bambanci Tsakanin Rawanin EMax Da Zirconium?

E-max kambi abu ne wanda ke watsa haske fiye da kambin zirconium. Rawanin Zirconia suna da kamannin gaskiya.

Rawanin Zirconium na iya bayyana mafi na halitta da jan hankali fiye da rawanin E-max.

A lokacin da idan aka kwatanta da rawanin e-max, rawanin zirconium sun fi karko.

Idan ɗaya ko fiye na haƙoran marasa lafiyarmu sun ɓace, rawanin zirconium akan buƙata na iya zama mafi kyawun zaɓi.

Har yaushe ake ɗauka don samun kambin haƙora a Antalya?

Dangane da yanayin, marasa lafiyarmu za su buƙaci shigowa don alƙawura biyu ko uku don kammala tsarin kambin haƙora. Da farko, idan akwai ramuka a cikin hakora, ya zama dole a tsaftace su sannan a ƙirƙira kambi ta amfani da ma'aunin haƙoran da marasa lafiyar mu suka bayar. Da farko an sanya rawanin na ɗan lokaci gwargwadon girman, kuma idan babu ciwo, to ana dasa su har abada.

Menene Tsawon Rayuwar Rayuwar Masarautar Hakori?

Rawanin hakori yana da tsawon shekaru 15 zuwa 20, gwargwadon yadda ake amfani da su. Koyaya, don marasa lafiyar mu su isa wannan lokacin, dole ne mu zaɓi mafi kyawun kayan kambi don tsarin haƙoran su kuma gudanar da tiyata tare da ƙwaƙƙwarar fasaha. Bayan haka, marasa lafiyar mu yakamata su ga likitan hakori akai -akai. Asibitocinmu da ke Turkiyya suna da sanannun kayan duniya da sabis masu inganci da kayan aiki. 

Tuntube mu don samun ƙarin bayani game da zirconium vs emax a Antalya. Sannan, za mu ba ku farashin fakiti.