blog

Wane gari ne Mafi Kyawu don Samun Likitocin haƙora a Turkiyya?

Wanne birni a Turkiyya ne Mafi Kyawun Samun Likitoci da Jiyya?

A cikin 'yan shekarun nan, Turkiyya ta kasance ɗaya daga cikin shahararrun wuraren yawon buɗe ido na haƙori. Marasa lafiya daga ko'ina cikin Turai suna tafiya dubban kilomita don karɓar kula da hakori mai araha yayin hutu-abin da ake kira "hutu na hakora."

Mutane da yawa suna tunanin yin hakoransu a Turkiyya suna da tambaya iri ɗaya. "A Turkiyya, wane birni ne ke da manyan asibitocin hakori?" Amsar ita ce "ba komai." Dakunan likitan hakori na Turkiyya suna da gogewa da yawa saboda yawan marasa lafiya a ƙasashen waje da yawan jama'ar ƙasar miliyan 80.

Istanbul

Istanbul babban birni ne mai ban mamaki wanda ya ratsa Turai da Asiya ta mashigin Bosphorus kuma shine birni mafi girma don samun shigar da haƙoran haƙora a Turkiyya. Masallatai, manyan gidaje, da manyan gidaje suna ɗauke da alamun al'adu na al'adu daban -daban waɗanda a da suka mamaye ƙasar. Za ku sami mafi kyawun gidajen abinci, likitoci, manyan kantuna, da komai. Tana ɗaya daga cikin biranen da suka fi yawan jama'a a duniya, tare da yawan jama'a kusan miliyan 15.

Shirya jira cikin manyan layuka kuma ku gamu da cikas na zirga -zirga. Tabbatar yin littafin otal da asibitin da ke kusa da juna. Saboda tsadar rayuwa a Istanbul ya fi girma, hanyoyin haƙora za su yi tsada fiye da sauran wurare. Koyaya, Cure Booking ya same ku mafi kyawun asibitocin haƙori a Istanbul.

Cibiyar Hakora ta Istanbul

Wanne birni a Turkiyya ne Mafi Kyawun Samun Likitoci da Jiyya?

Ba wai kawai game da abokan abokantaka bane ko abinci mai ban sha'awa da rayuwar dare. Istanbul kuma babban birni ne na kula da haƙoran haƙora, duk da cewa yawancin mutane ba su san da hakan ba.

Dubban asibitocin haƙora sun yi yawa a cikin wannan birni na Turkiyya, suna ba da kulawa mai inganci akan farashi mai sauƙi. Duk da haka, idan ya zo ga babban ɗakin haƙori, ɗayan yana fitowa sama da sauran.

Cibiyar Haɗin Haɗin Istanbul babban yanki ne mai ƙima tare da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru. Yawancin marasa lafiya na duniya suna son wannan cibiyar likitan hakori tunda koyaushe tana maraba da ɗimbin masu yawon buɗe ido na likita daga ƙasashe kamar su Ingila, Faransa, Italiya, Jamus da Saudi Arabiya.

Bari mu kalli mafi yawan hanyoyin haƙorin da aka yi a ciki Cibiyar haƙori ta Istanbul:

Haɗin Hakoran Hakora a Cibiyar Dental na Istanbul

Gyaran haƙoran haƙora, galibi da aka sani da orthodontics mai sauri, sune keɓaɓɓun harsashin haƙoran haƙora waɗanda zasu iya gyara chipping, stains, har ma da mummunan hakora, wanda ke haifar da murmushi mai ban mamaki. Don haka, yi la'akari da ƙyallen haƙoran haƙora azaman dabarar da ke rufe saman haƙoran haƙoran haƙoran haƙoran haƙoran haƙoran haƙoran haƙora, wanda ke ba da damar ƙarin tsarin mazan jiya don yin gyaran murmushi.

Duk da yake veneers dabara ce mai ra'ayin mazan jiya don gyara hakoran da suka lalace, dole ne kwararrun likitocin hakora su yi su, wanda shine dalilin da yasa koyaushe muke ba da shawarar Cibiyoyin Hakoran Istanbul.

Abubuwan Hakoran Hakora a Cibiyar Dental na Istanbul

Yin tiyata na haƙoran haƙora wani tsari ne wanda ke maye gurbin ɓoyayyen ɓoyayyen haƙoran haƙora tare da hakoran wucin gadi waɗanda ke kallo da aiki kamar hakora na halitta. Gyaran kafa suna da kamanni iri ɗaya da na hakora na halitta kuma suna yin ayyuka iri ɗaya. Yana iya zama da wahala a rarrabe tsakanin hakora na halitta da abin da aka saka.

Haƙƙin da aka dasa yana haifar da hanyar haɗin kai tsaye tare da kashin muƙamuƙi, yana fitowa daga ɗanko kuma yana aiki azaman buttress don kambin haƙori. A sakamakon haka, wannan aikin na marasa lafiya ne kawai waɗanda ke da haƙoran da suka karye ko suka ɓace. Ƙwayoyin haƙoran haƙora suna rage buƙatun gadoji, kuma suna taimakawa hana hakoran hakora daga motsi.

Dukkanin Cibiyar Dental ta Istanbul marasa lafiya na iya tsammanin samun nasarar aikin tiyata. Jimlar nasarar asibitin shine kashi 98 cikin ɗari, kamar yadda jimlar nasarar asibitin ta nuna. Wannan aikin yana ɗaukar kusan mintuna 5 zuwa 10 don kammalawa.

Menene sauran biranen da ke Turkiyya don samun Likitocin haƙora?

Antalya

Wanne birni a Turkiyya ne Mafi Kyawun Samun Likitoci da Jiyya? Antalya

Antalya ita ce babban birnin yawon bude ido na Turkiyya. Miliyoyin matafiya suna ziyartar kowace shekara don neman hutu mai rahusa ko wuraren shakatawa na tauraruwa 5. Antalya dole ne ziyartar masu son dabi'a, wuraren shakatawa gaba ɗaya, da watanni 8 na yanayi mai sauƙi. Duk da shahararsa, tsakiyar gari ba ya cika saboda yawancin wuraren shakatawa suna cikin gundumomi. Idan kun yi ajiyar asibitin hakori a yankin Lara, teku, manyan kantuna, gidajen abinci, da asibitin za su kasance cikin nisan tafiya daga otal.
Antalya ta zama sanannen wuri don hutun hakora a cikin 'yan shekarun nan. Ana iya samun daruruwan mutanen da suka zo don share hakoransu akan tituna. Idan kun zauna a otal ɗin otal a cikin gari, tabbas haƙƙoƙin haƙori daga Burtaniya za su kewaye ku. Saboda girman ƙarar marasa lafiya na ƙasa da na gida, yawancin cibiyoyin likitanci suna da ƙwarewa da yawa.

Aydin- Kusadasi

Wanne birni a Turkiyya ne Mafi Kyawun Samun Likitoci da Jiyya?
Wanne birni a Turkiyya ne Mafi Kyawun Samun Likitoci da Jiyya? Kusadasi

Yankunan Didim da Kusadasi sune lardin Aydin. Dangane da sashin Aydin da zaku ziyarta, yakamata ku sayi tikitin ku zuwa Filin jirgin saman Izmir ko Filin Jirgin Sama na Milas. Idan kuna son zuwa Kusadasi, ɗaya daga cikin mafi kyawun biranen don samun dashen a cikin Turkiyya, kuna buƙatar zuwa filin jirgin saman Izmir. Sannan, bayan tafiyar awa 1, zaku isa nan. Kusadasi yana ɗaya daga cikin mafi kyawun biranen don hanyoyin haƙori da hutu. Kuna iya zama a cikin dukkan otal -otal masu taurari 5. Akwai kulafunan rairayin bakin teku, kulake da kiɗan raye -raye, gidajen abinci, gidajen abinci, wuraren tarihi (Gidan Maryamu, Tsohuwar Ephesus, Basilicas da Kauyuka), wuraren shakatawa na ruwa (mafi girma a Turkiyya) da ƙari. 

Tuntube mu zuwa sami kayan aikin haƙori a cikin Istanbul, Izmir da Kusadasi a mafi kyawun farashi. Hakanan, duba birane mafi kyau don samun veneers.