Jiyya na adoRage ƙwayar jiki

Tiyata Rage Rage Ƙimar Ƙima Mai Ƙima a Istanbul

Rage Nono na Istanbul: Shin Zan Iya Samun Rage Rage Nono Mai Ƙima a Istanbul?

Rage nono a Istanbul wani nau'in tiyata ne na filastik wanda ya haɗa da cire kitse na nono, nama, da fata don dalilai na likita ko na kwaskwarima.

A Turkiyya, akwai wurare masu yawa da ke yin tiyatar rage nono, musamman a Istanbul, cibiyar al'adun ƙasar.

Abin takaici, NHS ba ta rufe rage nono, saboda haka dole ne marasa lafiya su biya kuɗin aikin da kansu. Marasa lafiya a Burtaniya na iya gano cewa tashi zuwa ƙasashen waje don tiyata na kwaskwarima zaɓi ne mai daɗi fiye da babba kudin rage nono a Burtaniya.

Tafiya zuwa wata ƙasa don aikin tiyata na rage nono na iya zama ƙwarewar canza rayuwa ga matan da ke da manyan nono. Matan da aka rage ƙirjinsu a Turkiyya suna da ƙima mai kyau, ƙima, da ingancin rayuwa. Bari muyi magana tiyata mai araha mai araha a Istanbul da hanya.

'Yan takarar yin aikin tiyatar rage nono a Istanbul

Matan da ke sane da sakamakon kwaskwarima da na zahiri na manyan nonuwa sune 'yan takara masu kyau don aikin tiyata na rage nono a Istanbul, Turkiyya. 'Yan takarar neman tiyatar rage nono a Istanbul yakamata ya kasance cikin ingantaccen lafiya gabaɗaya kuma yana da tsammanin tsammanin aiwatarwa.

Likitan tiyata na filastik zai sadu da ku don tuntubar juna da jarrabawa. Zai saurari damuwar ku kuma ya tattauna manufofin ku masu kyau, yana taimaka muku wajen tantance ko wannan tiyata ta dace da ku ko a'a.

Mu likitocin kwaskwarima a Istanbul don rage nono kuma yana iya ba ku shawara kan mafi girman girman tsayinku da nauyi. Likitoci na ƙarfafa marasa lafiya da su kasance kusa da nauyin da suke so kafin su sha tiyatar rage nono a Turkiyya, kamar yadda rage nauyi bayan aikin na iya sa ƙirjinku masu sabon siffa su rasa siffa.

Idan kun fuskanci ɗaya ko fiye daga cikin alamun da ke biye, kuna iya zama ɗan takarar da ya dace don tiyata rage ƙwayar nono:

Ayyukan jikin ku yana iyakance saboda manyan nonon ku.

Kuna da ciwon baya, wuya, ko kafada sakamakon manyan nonon ku.

Hannun rigar mama sun bar abubuwan da ke cikin fata.

A ƙarƙashin ƙirjinku, kuna da haushi na fata.

Nononki ya fadi ya yi rauni.

Lokacin da ba ku sanye da rigar mama ba, nonuwa za su kwanta a ƙarƙashin kirjin nono.

Kuna da kumburin areola.

Rage Nono na Istanbul: Shin Zan Iya Samun Rage Rage Nono Mai Ƙima a Istanbul?

Tsarin Rage Nono na Istambul da Tsawonsa

Rage ƙirjin yana ɗaukar sa'o'i biyu zuwa biyar don kammalawa kuma ana yin shi a ƙarƙashin allurar rigakafi ko kwantar da jijiyoyin jini.

Ana cire fatar jiki, nama, da kitse ta hanyar da aka yi a kusa da nonuwa. A wasu yanayi, liposuction kadai ya isa don kammala aikin. Hanyar da kuka yi amfani da ita za ta tantance abubuwan da kuka fi so da kuma yanayin matsalar.

Likitan tiyata na filastik ɗinku zai yi amfani da tsinke mai sifar anga ko tsagewar a tsaye don cire ƙarin nama, kitse, da fata yayin aikin rage nono a Turkiyya. Za a canza wurin areola. Daga baya an rufe raunukan kuma an sake gyara ƙirjin kuma an ƙera su da fata daga kewayen yankin.

Liposuction wani lokaci ya zama dole a matsayin wani ɓangare na ayyukan rage nono a Turkiyya don cire ƙarin kitse daga yankin hannu. Ana iya samun raguwar nono a wasu lokuta ta hanyar liposuction kawai. Yawan aikin tiyata na rage nono galibi ana yin sa ne a ƙarƙashin maganin sa barci kuma yana iya ɗaukar ko'ina daga sa'o'i biyu zuwa huɗu. Hakanan ana iya yin shi azaman hanyar fita da lafiya.

Likitocin tiyata na rage nono a Istanbul, Turkiyya

Likitocin rage nono a Turkiyya sun cancanci ƙwarewar jirgi kuma ƙwararre ne a aikin tiyata na ƙara nono da ayyukan kwanciya na jiki. Suna da shekaru gwaninta kamar likitocin nono a Istanbul da ikon yin gaskiya da gaske fahimta, tsammani, da saduwa da tsammanin haƙuri. Sun sami suna a matsayin ƙwararrun likitocin filastik waɗanda suma likitoci ne masu tausayi.

Yaya Maidowa daga Rage Nono a Istanbul?

Lokacin da kuka bi shawarwarin likita, ku dawo da tiyatar rage nono zai iya zama mai sauƙi kuma mai rikitarwa.

Likitan likitan filastik ɗinku zai ba ku cikakkiyar takamaiman shawara kan yadda za ku murmure bayan tiyatar rage nono a Turkiyya kuma kula da sakamakonku. Za mu dawo da ku zuwa otal ɗinku bayan ku tiyatar rage nono a Istanbul, kuma duk wani ciwo na farko za a magance shi da magunguna.

Yana da mahimmanci mu ɗauki 'yan kwanaki daga duk wani aikin motsa jiki kuma ku shakata. Idan aikinku baya buƙatar aiki mai ƙarfi, zaku iya komawa aiki cikin mako guda zuwa kwanaki goma bayan tiyatar rage nono.

Bayan tiyatar rage nono a Turkiyya, yakamata a guji motsa jiki na kusan wata guda. Idan yazo da rigar mama, kuna buƙatar yin taka tsantsan don makonni 4-6 na farko. Yayin da kuke murmurewa, likita zai ba ku shawara kan yadda ake sa rigar wasan da ta dace - ko wasu rigunan tallafi.

A Turkiyya, sakamakon tiyatar rage nono na iya wuce tsawon rayuwa. Koyaya, tsarin halitta na tsufa, canjin nauyi, ko haihuwar yaro duk yakamata ayi la'akari dashi, tunda waɗannan masu canji na iya yin tasiri ga sakamakon tiyatar rage nono. Abin da ya sa, a farkon alƙawari, ya kamata ku tattauna sakamakon aikin tiyata na rage nono tare da likitanku.

Tuntube mu don samun ƙarin bayani game da ragin nono mai araha a Istanbul.