Jiyya na adoGirman fuska

Cikakken Faceauke fuska da Laramar Fuskan fuska da Bambancinsa

Menene banbanci tsakanin Karamar Gaban fuska da cikakkiyar Gyara?

Marasa lafiya suna magana ne game da lalacewar fata da ƙimar girma a fuska da wuya. Zai iya zama da wahala a yanke shawarar wane bayani ne mafi kyau don damuwar ku tare da hanyoyin magance fuskoki da yawa akan kasuwa. Za mu bayyana rarrabewa tsakanin cikakkiyar gyaran fuska da ƙaramar fuska a cikin wannan labarin.

Meye cikakken aikin gyara fuskar?

Cikakken gyaran fuska ana kuma san shi da gyaran fuska na al'ada.

An yi magana da ƙasan kashi biyu cikin uku na fuskar gaba ɗaya. Yana tsaye a tsaye yana jujjuyawar kunci da sauran kayan kyakyawan fuska.

An cire sako-sako da fata akan wuya da kunci yayin aikin. Yana inganta ma'anar layin jawbi kuma yana gyara rashin nauyi a tsakiyar fuska.

Tasirin hakan ya daɗe.

Abubuwan da aka zana don cikakkiyar gyaran fuska ana yin su a bayan da kusa da kunnuwan a cikin hanyar hankali. Ana buƙatar wannan don kawar da matsakaicin adadin wuce haddi fata.

Menene banbanci tsakanin karamin fuska da gyaran fuska?

Aikin fasaha da aka sani da ɗaga abin ɗora hannu na SMAS, wannan aikin ana kuma san shi da gajeren fuska mai rauni. Yawanci ana keɓe shi ne don marasa lafiya waɗanda ƙanana ne.

Agananan raguwar ƙananan fuska da wuya za a iya rage tare da ƙaramar fuska. 

Magani ne mai matse fata tare da lokacin dawowa mai sauri fiye da gyaran fuska na yau da kullun.

Yankewar ya fi ƙwanƙwasa rauni sosai.

Idan aka kwatanta da cikakken gyaran fuska, ƙaramin gyaran fuska yana ɗaukar lokaci kaɗan don warkewa.

Gyaran fuska da karama duka kar a warware canjin da ya shafi shekaru a cikin leben sama, kamar su kumbura ido ko goshin goshi. Don karɓar cikakken gyaran fuska, yawancin marasa lafiyar gyaran fuska sun fi so su haɗa tiyatarsu tare da ɗagawa ko dagawar ido.

Da yawa nau'ikan tiyatar gyaran fuska na iya tsoratarwa da ban tsoro, don haka ya fi kyau a yi magana da likitan filastik na fuska game da su. 

Idan aka kwatanta da ƙaramar fuskar gyaran fuska, har yaushe amfanin karamin facel ɗin zai ɗore?

Halin haƙuri, fahimtar rana, da jujjuyawar nauyi duka abubuwa ne guda biyu waɗanda suka shafi tsawon rayuwar duka ƙaramar fuska da cikar fuska. Tunda ƙaramin gyaran fuska yana da ƙaranci, tasirin zai ɗore ko a bayyane ga ɗan gajeren lokaci fiye da cikakkiyar gyaran fuskar. A hannun dama, mafi kyaun mai nema don karamin gyaran fuska ya kamata sa ran ganin nasarar dogon lokaci.

Cikakken Faceauke fuska da Laramar Fuskan fuska da Bambancinsa

Menene banbanci tsakanin karamin fuska da gyaran fuskar gargajiya dangane da lokacin dawowa?

Patientsananan marasa lafiyarmu da ke fuskantar gyaran fuska, a matsakaita, suna warkar da ninki biyu kamar na mai haƙuri na gyaran fuskar. Wannan yana nufin cewa mako guda bayan tiyata, ƙananan marasa lafiyarmu na fuskoki sun dawo cikin idanun jama'a da / ko a wurin aiki. Bleedingananan zubar jini na iya faruwa, wanda za'a iya ɓoye shi da kayan shafa.

Menene ragin farashin tsakanin su biyu gaba ɗaya?

Gabaɗaya, kammala gyaran fuska gabaɗaya ya ninka biyu zuwa sau uku kamar ƙaramar fuska.

Menene mafi kyawun shekaru don samun ƙaramar fuska?

Maza da mata a tsakiyar su zuwa ƙarshen 40s, har zuwa 60s ko 70s, galibi suna lafiya 'yan takara don gyaran fuskoki. Babu takamaiman shekarun yanke-yanke; a madadin haka, muna la'akari da lafiyar jikin mutum, motsawarsa, da fifikon dawo da shi.

Menene banbanci tsakanin gyaran fuska da karamin fuska dangane da tiyata?

Idan aka kwatanta da cikakkiyar fuskar gyaran fuska, aikin ƙaramar fuskokin fuska yana ƙunshe da rarraba cikakken yanki da yankan. Miniaramar fuska ta fuskar fuska galibi tana magance jowls da leɓon sama, yayin da cikakken fuska zai iya magance shi sau da yawa midface da cikakken wuya. Saboda bambance-bambancen da ke tsakanin matakin rarrabawa da sassan fuska da na jiki, yana da mahimmanci ga mai haƙuri ya sanya tsammanin da ya dace don ƙaramar fuskar fuska.

Tuntube mu don ƙarin bayani da fa'idodi na samun gyaran fuska a Turkiyya.