Jiyya na adoHancin Ayuba

Bita (Sakandare) Kudin Rhinoplasty a Turkiyya- Samun Aikin Hanci

Samun Aikin Hanci na Biyu a Turkiyya

Rhinoplasty na farko na mai haƙuri ake kira rhinoplasty na farko. A mafi yawan yanayi, rhinoplasty na farko shine tiyata kawai da ake buƙata don samun mafi kyawun sakamako, na dogon lokaci.

Koyaya, a lokuta da yawa, sakamako mara kyau ko lalacewar gaba na iya buƙatar ƙarin tiyata. Rhinoplasty bita shine abin da ake kira.

Kodayake duka biyun sun bayyana kwatankwacinsu, sake fasalin rhinoplasty yana buƙatar ƙarin taka tsantsan a kusa da tabo. Yana da mahimmanci a zaɓi likitan tiyata wanda ya fahimci burin ku gaba ɗaya kuma yana ba ku kyakkyawan tsammanin game da sakamakon ku na gaba.

Marasa lafiya waɗanda ba su gamsu da sakamakon aikin tiyata na hanci da suka gabata ba, sun kai ƙarshen ci gaban su, suna cikin ƙoshin lafiya, kuma suna da tsammanin tsammanin sakamakon su manyan 'yan takara ne don bita na rhinoplasty.

Babban dalilin aikin tiyata na rhinoplasty shine madaidaiciya. Hanci wanda ke cika siffofin ku. Sauran halayen fuskokinku suna daidaita ta hancin ku mai kama da na halitta. Idan bayyanarku ba ta cika waɗannan buƙatun na asali ba, kuna iya kasancewa kyakkyawan ɗan takara don bita rhinoplasty. Har ila yau Karanta: Shin zan Samu Aikin Hanci a Turkiyya?

Rhinoplasty na Bita don Marasa Lafiya na Duniya daga Burtaniya, Amurka da Turai

An musamman shawarar cewa idan kun kasance tafiya zuwa Istanbul don yin tiyata na rhinoplasty, kun kawo abokin tarayya tare da ku.

Don shawarwarin bayan tiyata, zaman kwana bakwai zai wadatar.

Idan kuna jin daɗin bin aikin, kuna iya yin tafiya game da Istanbul a lokacin hutun ku na awanni 24 masu zuwa.

Da fatan za a yi ajiyar wuraren zama aƙalla kwanaki 5 kafin ranar aiwatarwa.

Da fatan za a duba sau biyu cewa ba a buƙatar ƙasashen ƙasarsu don samun bizar Turkiyya. (Ba a buƙatar biza don 'yan EU ko' yan asalin yawancin ƙasashen Gabas ta Tsakiya.)

Yin tiyata na Hanci na Biyu (Rhinoplasty na Bita) a Turkiyya

Rhinoplasty yana daya daga cikin hanyoyin mafi wahala a duk tiyata na kwaskwarima. Rashin daidaituwa na milimetric a cikin dakin tiyata na iya haifar da rashin daidaituwa na kwaskwarima da batutuwan aiki. Idan aka kwatanta da sauran hanyoyin kwaskwarima, rhinoplasty yana da babban bita.

An sake fasalin rhinoplasty a Turkiyya hanya ce mai rikitarwa da wahala fiye da rhinoplasty na farko. Yana buƙatar ƙwarewa mai yawa, ilimi, da iyawa.

Marasa lafiya da yawa suna komawa dakunan shan magani don sake duba rhinoplasty bayan an yi musu tiyata na asali a wani wuri. Yawanci suna bayyana tare da nakasa a sakamakon raguwar hancin da ya wuce kima, da ramuka a tsakiyar hanci, lamuran bakin hanci, asymmetries, da toshewar hanci, da sauran abubuwa. Abubuwa masu ban sha'awa da lamuran aiki ana iya magance su duka tare da tsarin sake fasalin rhinoplasty. A mafi yawan hancin da aka cire, guringuntsi na intranasal bai isa ba don sake gina tsarin kwarangwal, yana buƙatar jujjuya guringuntsi daga haƙarƙari ko kunnuwa. 

Bita (Sakandare) Kudin Rhinoplasty a Turkiyya- Samun Aikin Hanci

Me ake nufi da Rhinoplasty na Sakandare a Turkiyya?

Manufar rhinoplasty na biyu a Turkiyya yakamata a sake fasalin tsarin hanci don samar da fa'idodin kwaskwarima da aiki. Ana magance matsalolin aikin ta amfani da ƙa'idodin rhinoplasty na tsarin don dawo da daidaitaccen sifar hanci, sake dawo da tallafin hanci, dawo da tsinkayen tuƙi, da warkar da lamuran iska.

Yin aikin tiyata na hanci a Turkiyya yana ɗaukar tsawon lokaci don yin fiye da rhinoplasty na asali. Gabaɗaya ana sakin marasa lafiya daga asibiti a ranar da aka yi aikin. A wasu yanayi na bita, musamman a cikin hancin da aka fi so, magani bayan tiyata daidai yake, kodayake kumburi na iya ɗaukar lokaci mai tsawo.

Yaushe Ya Kamata A Yi Yin Rhinoplasty Na Biyu A Turkiyya?

Muhimmin al'amari don tunawa shine kada ayi aikin tiyata da wuri. Ba daidai ba ne a tuntubi likita ta irin wannan hanyar da ake ƙin siffar hanci bayan ɗan gajeren lokaci na watanni 3-4 bayan aikin farko. Ya kamata a tuna cewa rhinoplasty hanya ce mai ɗaukar lokaci. Na farko, kumburi da kumburin ya kamata su tafi. Yana ɗaukar aƙalla shekara guda don hanci ya kai sifar sa ta ƙarshe.

Yakamata a kyale shekara guda ta wuce kafin yin wani aikin tiyata mai rikitarwa. Ƙananan ayyukan sake kamanni, a gefe guda, ana iya yin su bayan watanni shida idan ya cancanta.

Kusan duk hanyoyin gyara suna buƙatar saka guringuntsi. Wadannan guringuntsi kuma ana iya samun su ta hanci daga kyallen guringuntsi.

Duk da haka, saboda ba a yi maganin waɗannan guringuntsi ba kuma ba su isa ba, ana iya maye gurbinsu da guringuntsi daga kunne ko haƙarƙari.

Ƙarshen hanci gaba ɗaya yankin da ke buƙatar tiyata. Yakamata a mai da hankali sosai ga tsarin guringuntsi na hanci saboda sassauci da ƙarfin juriya.

Farfadowa Bayan Aikin Hanci na Sakandare a Turkiyya

Bayan aikin, zama a asibiti na dare ɗaya ya wadatar. Dole ne a saka takamaiman corset nan da nan bayan aikin. Don rage samar da kumburi da kumburi da samun sakamako mai kyau, yakamata a sa wannan corset na makonni 3 zuwa 4.

Kwanaki da yawa bayan aikin, mai haƙuri yakamata ya yi tsammanin wasu rashin jin daɗi, ciwon kai, da matsalar motsi, wanda za'a iya sarrafa shi ta hanyar shan magunguna da baki.

Saboda ba a gudanar da waɗannan hanyoyin a yankin zama ba, babu zafi ko rashin jin daɗi yayin zama, kodayake yana da wahala a tashi a zauna a cikin 'yan kwanakin farko bayan tiyata.

Tuntube mu don samun ƙarin bayani game da sake duba farashin aikin hancin a Turkiyya. Za mu iya samar muku da mafi araha farashin.